ขอเชิญชวน นักศึกษาปริญญาตรี นิสิตปริญญาโท ปริญญาเอก อาจารย์ บุคลากร หรือบุคคลที่สนใจ เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเรื่อง "การวิจัยเชิงคุณภาพ เขียนอย่างไรให้มีคุณภาพ"
ขอเชิญชวน นักศึกษาปริญญาตรี นิสิตปริญญาโท ปริญญาเอก อาจารย์ บุคลากร หรือบุคคลที่สนใจ เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเรื่อง “การวิจัยเชิงคุณภาพ เขียนอย่างไรให้มีคุณภาพ” ในวันที่ 15 มีนาคม พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมพรหมโยธี ชั้น 4 อาคาร 19 มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราช ![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
![🫶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1faf6.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![♦️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/2666.png)
![♦️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/2666.png)
![♦️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/2666.png)
![💸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t62/1/16/1f4b8.png)
![💰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5a/1/16/1f4b0.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2d/1/16/1f4cd.png)
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. อรพินท์ บุญสิน โทร. 082-488-1131
![](https://manage.nstru.ac.th/wp/wp-content/uploads/2024/02/S__191995982-768x1075.jpg)